เมื่อวันที่ 26 ตุลาคม 2566 สำนักงานเลขานุการ นำโดย อาจารย์ ดร.เนาวรัตน์ เทพหริรักษ์ ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายทรัพยากรมนุษย์ นางสุกิจจา พงษ์สุวรรณ หัวหน้าสำนักงานเลขานุการ นำบุคลากรหน่วยทรัพยากรมนุษย์ เข้าศึกษาดูงานระบบการลาออนไลน์ของคณะสังคมศาสตร์ มก. โดยมี ผศ.น.ท.หญิง ดร.งามวลัย ผิวเหลือง คณบดีคณะสังคมศาสตร์ ให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมเพทาย อาคาร 3 คณะสังคมศาสตร์
![](https://office.eng.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/S__15573066_0.jpg)
![](https://office.eng.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/S__15573070_0.jpg)